• गणित प्राविण्य परीक्षा पात्र विद्यार्थी, प्रथमेश इंगळे- इ, 8 वी, स्वराज जाधव- इ, 8 वी, संदेश भोसले- इ, 8 वी सर्व यशस्वितांचे व मार्गदर्शकांचे हार्दिक अभिनंदन   • कोल्हापूर जिल्हा मुख्याध्यापक संघ आयोजित, नाट्यछटा स्पर्धा- कु. प्रथमेश निकम, इ. 10 वी, प्रथम क्रमांक, श्री महेंद्र कुलकर्णी – लेखन व दिग्दर्शन- प्रथम क्रमांक सर्व यशस्वितांचे व मार्गदर्शकांचे हार्दिक  • कोल्हापूर जिल्हा मुख्याध्यापक संघ आयोजित नाट्यवाचन व नाट्यछटा स्पर्धा 2018 - संजीवन विदयानिकेतनची उज्ज्वल यशाची परंपरा कायम... नाट्यवाचन मुली सांघिक –तृतीय, श्री, रवी पाटील – दिग्दर्शन –द्वितीय क्रमां  • कोल्हापूर जिल्हा मुख्याध्यापक संघ आयोजित नाट्यवाचन व नाट्यछटा स्पर्धा 2018 - संजीवन विदयानिकेतनची उज्ज्वल यशाची परंपरा कायम.... नाट्यवाचन मुली - वैयक्तिक अभिनय - कु. गायत्री कुलकर्णी- इ 7 वी प्रथम  • FIRST TERMINAL EXAM BEGINS FROM MONDAY, 29 OCT ,2018  • इ. 5 वी ते 8 वी विद्यार्थ्यांची पायाभूत चाचणी दि. 28/8/2018 पासून सुरू.  • संजीवन विद्यानिकेतन मध्ये पवित्र आणि मंगलमय वातावरणात रक्षाबंधन सोहळा उत्साहात साजरा.   • संजीवन विद्यानिकेतन मध्ये सर्व गुरूजनांचे इ. 10 वी च्या विद्यार्थ्यांकडून आंबा रोप व श्रीफळ रोप देऊन सत्कार......  • आषाढी एकादशीच्या औचित्याने संजीवन विद्यानिकेतन या प्रशालेमध्ये आयोजित केलेल्या अभंग गायन स्पर्धेचे पारितोषिक वितरण आदरणीय पालक महोदय श्री. धोंडीराम शिरकांडे व श्री नितिन कदम यांचे हस्ते संपन्न.....  • भारत सरकार व युनिसेफ अंतर्गत संजीवन विद्यानिकेतन या प्रशालेची स्वच्छ शाळा व सुंदर शाळा याकरिता राष्ट्रीय पातळीवर निरिक्षण करण्यात आले.   • नवागतांचा स्वागत सोहळा उत्साहात साजरा......संस्कृत कवी कालिदास यांची जंयती विद्यार्थ्यांच्या विविध उपक्रमांतून उत्साहात साजरी....  • Hurry up.. Admins are open...

Monday to Friday Scheduler

MONDAY TO FRIDAY SCHEDULER :

TIME

ACTIVITY

05:30 AM

GET UP

06:00 TO 06:30 AM

JOGGING AND YOGA

06:30 TO 08:00 AM

SPORTS

08:00 TO 08:30 AM

BATH

08:30 TO 09:00 AM

BREAKFAST

09:00 TO 09:10 AM

READY TO SCHOOL

09:10 TO 09:30 AM

MORNING ASSEMBLY

09:30 TO 11:00 AM

PERIODS

11:00 TO 11:15 AM

SHORT RESCESS

11:15 TO 12:45 PM

PERIODS

12:45 TO 1:30 PM

LUNCH BREAK

01:30 TO 02:00 PM

REST

02:00 TO 03:30 PM

PERIODS

03:30 TO 04:30 PM

PREPARATION STUDY

04:30 TO 05:00 PM

SNACKS

05:00 TO 06:00 PM

ACTIVITY: MUSIC, DANCE, HORSE RIDING, SWIMMING

06:30 TO 07:30 PM

EVENING PREP

07:45 TO 08:00 PM

DINNER

08:30 TO 09:30 PM

SELF STUDY

09:30 PM

LIGHTS OFF